Submit Lyrics to wikilyrics


Willy Paul – Kamataa Lyrics

Share

Si bebi wamesanya vitu zangu mmmh

Naskia uduuuu

Bebi katika washa ngaaa

Kumbe wakenya ni mabazuu

Mabazu ngaaa

Ngaa kamata pepeta

Katoto kazuri

Basi bembeleza aah

Kamatako hii

Kamata, kamata

Kamata kwa chini

Basi kamata kamata

Kamatako hii

Niite simba

Mi ndio king kwenye game

Hawana keshima hatuwezi Kuwa same

Kamata alafu endesha kama baisikeli

Kamata salaam aleikum

Usimess na mkenya ni mtu mbaya

Ata ku ni mtu mbaya

Mi nitatetea sauti ya wanyonge

Si mi ni pozze eeeh

Kamata pepeta

Katoto kazuri basi bembeleza

Ngaa, Kamatako hii

Kamata, kamata

Kamata kwa chini

Basi kamata kamata

Ngaa, Kamatako hii

VIEW:  Central Cee – Straight Back To It Lyrics

Kamata, kamata

Kamata kwa chini

Basi kamata kamata

Ngaa, Kamatako hii

Bebi inama achana copycat

Wale wanigwaya coz mi ni nomaree eeh

Bebi inama alafu katika

Washamba wamegwaya coz nitawandika aah

Mbona mwanikera ra ra ra

Kenyan boy ii

Mbona mwanisanya nya nya nya

Kenyan boy ii

Madem wetu ni wetu

Kaeni na wenu

Ngaa, ngoma zetu no zetu

Toeni na zenu

Ngaa, kamata pepeta

Katoto kazuri basi bembeleza

Ngaa, Kamatako hii

Kamata, kamata

Kamata kwa chini

Basi kamata kamata

Ngaa, Kamatako hii

Kamata, kamata

Kamata kwa chini

Basi kamata kamata

Ngaa, Kamatako hii

Kamatako hii

Kamatako hii

Kamatako hii

VIEW:  Billy Talent – One Less Problem Lyrics

Note: Please support wikilyrics by Sharing or dropping a comment here. Also, You can submit song lyrics, poem or anthem here and reach thousands of Audience!